Bayanin samfurin
Suna | Kayan ado na gida da succulent |
Na wata ƙasa | Lardin Fujian, China |
Gimra | 5.5cm / 8.5cm a girman tukunya |
Halayyar halayyar | 1, tsira a cikin yanayin zafi da bushewa |
2, girma da kyau a cikin mai kyau ƙasa ƙasa ƙasa | |
3, ka yi tsawon lokaci ba tare da ruwa ba | |
4, sauki rot idan ruwa wuce haddi | |
Tukuanya | 15-32 Matsayi Cengisrade |
Karin picquure
Bedi na dashe-dashe
Kunshin & Loading
Shirya:1.Bare shirya (ba tare da tukunya ba) takarda
2. Tare da tukunya, Coco peat cike, to a cikin katako ko katako na itace
Lokaci mai zuwa:7-15 days (tsire-tsire a cikin jari).
Lokacin Biyan:T / T (kashi 30%, kashi 70% na kwafin Asalin Lissafin Loading).
Nuni
Takardar shaida
Ƙungiyar 'yan wasa
Faq
1. yaya zan shayar da succulent?
Idan yana cikin bazara da kaka, ana iya yin sau ɗaya sau ɗaya a mako. A cikin hunturu, ya kusan sau ɗaya a kowace kwanaki zuwa 20. A lokacin rani, shima sau ɗaya a mako.
2.Wa zazzabi ya dace da succulent don girma?
A lokacin da kiyaye tsirrai na biyu, kula da sarrafa zazzabi. Yayi girma ko ƙasa da ƙasa zai shafi ci gaban. Mafi yawan zafin jiki da ya dace don ci gabansa shine tsakanin 15° C da 28° C, mafi ƙarancin zafin jiki a cikin hunturu ya kamata a sarrafa shi sama da 8° C, da zazzabi a lokacin rani bai kamata wuce 35° C. Bugu da kari, nau'ikan daban-daban suna da buƙatu daban-daban don zazzabi.
3.HA KYAUTA ZAI YI KYAUTA?
Wannan ya faru ne saboda danshi mai yawa wanda ke haifar da busassun ganye, yanayin ruwa mai yawa, idan matsalolin hydrent ba su faru sosai ba. Bayyanar ganye na unculent ganye ba zai canza ba, babu m m, cike da sauran alamu, amma yana kama da launi mai ma'ana na girma na bunƙasa ba zai iya raguwa ba.