Bayanin samfurin
Suna | Kayan ado na gida da succulent |
Na wata ƙasa | Lardin Fujian, China |
Gimra | 8.5cm / 9.5cm / 12.5cm / 12.5cm a cikin girman tukunya |
Babban girma | 32-55cm a diamita |
Halayyar halayyar | 1, tsira a cikin yanayin zafi da bushewa |
2, girma da kyau a cikin mai kyau ƙasa ƙasa ƙasa | |
3, ka yi tsawon lokaci ba tare da ruwa ba | |
4, sauki rot idan ruwa wuce haddi | |
Tukuanya | 15-32 Matsayi Cengisrade |
Karin picquure
Bedi na dashe-dashe
Kunshin & Loading
Shirya:1.Bare shirya (ba tare da tukunya ba) takarda
2. Tare da tukunya, Coco peat cike, to a cikin katako ko katako na itace
Lokaci mai zuwa:7-15 days (tsire-tsire a cikin jari).
Lokacin Biyan:T / T (kashi 30%, kashi 70% na kwafin Asalin Lissafin Loading).
Nuni
Takardar shaida
Ƙungiyar 'yan wasa
Faq
1.Sai don ruwa na cactus?
Ka'idar watering ba ruwa bane sai dai ta bushe, saimar ƙasa sosai; Kada ruwa mai narkewa sosai.
Koma ciyawar ta yi a cikin hunturu?
A cikin hunturu, cacus yana buƙatar sanya shi a cikin digiri sama da 12 na cikin gida, ruwa sau ɗaya a wata ko sau ɗaya a kowace wata a rana a rana.
3.Wa zazzabi ya dace da cactus ci gaba?
Calcus kamar babban zazzabi ya bushe muhalli, don haka zazzabi ya fi dacewa a sama, amma ba ku da yawan zafin jiki sama da ruwa da dare na iya zama ƙasa da tushen rot phenomen.