Kayayyaki

Podocarpus bonsai siffar china bonsai

Takaitaccen Bayani:

● Girman samuwa: H220cm

● Iri: bonsai podocarpus

● Ruwa: isasshe ruwa & rigar ƙasa

● Ƙasa: Ƙasar halitta

● Shirya: tukunya


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Samfura

Kamar bishiyoyi da yawa, podocarpus ba su da damuwa kuma suna buƙatar kulawa kaɗan. Ka ba su cikakken rana zuwa inuwa mai ɗanɗano da ɗanɗano amma ƙasa mai kyau, kuma bishiyar za ta yi girma sosai. Kuna iya shuka su azaman bishiyoyi, ko azaman bangon shinge don keɓancewa ko azaman iska.

Kunshin & Lodawa

Tukunna: tukunyar dutse

Matsakaici: ƙasa

Kunshin: a tsirara

Lokacin shirya: makonni biyu

Boungaivillea 1 (1)

nuni

Takaddun shaida

Tawaga

FAQ

 1. A ina podocarpus ya fi girma?

cikakken rana, ya fi son mai arziki, ɗan acidic, ɗanɗano, ruwa mai kyau, ƙasa mai kyau a cikin cikakkiyar rana don raba inuwa. Tsiron yana jure wa inuwa amma ba ya jure wa ƙasa jika. Wannan shuka yana son matsakaicin dangi zafi kuma yana da saurin girma. Wannan tsiron yana jure wa gishiri, juriyar fari, kuma yana nuna ɗan haƙuri ga zafi.

2. Menene amfanin Podocarpus?

Ana amfani da Podocarpus sl wajen magance zazzaɓi, asma, tari, kwalara, distemper, gunagunin ƙirji da cututtuka na venereal. Sauran amfani sun hada da katako, abinci, kakin zuma, tannin da kuma matsayin bishiyar ado.

3. Ta yaya za ku san idan kuna shayar da podocarpus fiye da kima?

Ana iya shuka Podocarpus cikin nasara a cikin gida a wuri mai haske. Yana son zafi tsakanin digiri 61-68. RUWA - Yana son ƙasa mai ɗan ɗanɗano amma tabbatar da samar da isasshen magudanar ruwa. Allura mai launin toka alama ce ta yawan ruwa.





  • Na baya:
  • Na gaba: