Kayayyaki

Kyakkyawan Farashi Ficus Panda Da Ficus Bishiyoyi Layer Siffar Hasumiya Mai Girma Mai Girma daban-daban

Takaitaccen Bayani:

● Girma akwai: Tsayi daga 50cm t 300cm.

● Daban-daban: Layer ɗaya& Layers biyu& layers& Tower& 5 braid

● Ruwa: Bukatar isassun ruwa & Jikar ƙasa

● Ƙasa: Ƙasar noma ta amfani da sako-sako, mai numfashi da miya mai tsami

● Shiryawa: Cushe a cikin jakar filastik ko tukunyar filastik


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Samfura

Ganyen ficus panda masu santsi ne ko oviate, suna da haske sosai, kuma tushen suna da tsayi sosai.A zahiri, siffar yana kama da ficus.

Ana iya yin ado a cikilambuna, wuraren shakatawa, da cikin gida da sauran wurare na waje.

Ficus panda kamar rigar & yanayi mai kitse, daidaita yanayin yanayi yana da ƙarfi sosai, yana iya girma tsakanin shingen dutse kuma yana iya girma cikin ruwa.

Tsawo daga 50cm zuwa 600cm, kowane nau'i na masu girma dabam suna samuwa.

Akwai siffofi daban-daban, kamar Layer ɗaya, yadudduka biyu, yadudduka uku, siffar hasumiya da siffar ƙwanƙwasa 5 da sauransu.

Nursery

Muna cikin ZHANGZHOU, FUJIAN, CHINA, gidan gandun daji namu yana ɗaukar fiye da 100000 m2 tare da ƙarfin tukwane miliyan 5 kowace shekara.

Muna da babban tushen masu samar da kayayyaki don biyan bukatun abokan cinikinmu.

Muna sayar da ficus panda zuwa UAE tare da adadi mai yawa, kuma muna fitar da Turai, Indiya, kudu maso gabashin Asiya da sauransu.

Mun sami kyakkyawan suna daga abokan ciniki masu mahimmanci a gida da waje tare da inganci mai kyau, farashi mai gasa da mutunci.

 

222
111

Kunshin & Lodawa

Pot: ana amfani da tukunyar filastik ko jakar filastik

Matsakaici: na iya zama cocopeat ko ƙasa

Kunshin: ta akwati na katako, ko ɗora a cikin akwati kai tsaye

Lokacin shirya: 7-14 days

Boungaivillea 1 (1)

nuni

Takaddun shaida

Tawaga

FAQ

1. Menene fasalin ficus?

Saurin girma, Evergreen Seasons Hudu, tushen baƙon, ƙarfi mai ƙarfi, kulawa mai sauƙi da gudanarwa.

2.Yaya za a magance raunin ficus?

1.Yi amfani da maganin kashe kwayoyin cuta don kashe rauni.

2.A guji hasken rana kai tsaye akan rauni.

3.Rauni ba zai iya zama rigar kowane lokaci, wanda zai yi girma kwayoyin sauƙi

3.Za ku iya canza tukwane na tsire-tsire lokacin da kuka karɓi tsire-tsire?

Saboda ana jigilar tsire-tsire a cikin akwati na refer na dogon lokaci, mahimmancin tsire-tsire yana da rauni sosai, ba za ku iya canza tukwane nan da nan lokacin da kuka karɓi tsire-tsire ba.Canza tukwane zai haifar da sako-sako da ƙasa, kuma tushen sun ji rauni, rage ƙarfin shuke-shuke.Kuna iya canza tukwane har sai tsire-tsire su dawo cikin yanayi mai kyau.

 


  • Na baya:
  • Na gaba: